|
ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านปรางค์มะค่า องค์การบริหารส่วนตำบลวังทอง นำโดย ผู้ช่วยนักวิชาการศึกษา และครูผู้ดูแลเด็กศุนย์พัฒนาเด็กเล็กสังกัดองค์การบริหารส่วนตำบลวังทอง ร่วมกันทำความสะอาดฆ่าเชื้ออาคารสถานที่ |
![](images/636166333.jpg) |
วันที่ 4 พ.ย. 64 ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านปรางค์มะค่า องค์การบริหารส่วนตำบลวังทอง นำโดย ผู้ช่วยนักวิชาการศึกษา และครูผู้ดูแลเด็กศุนย์พัฒนาเด็กเล็กสังกัดองค์การบริหารส่วนตำบลวังทอง ร่วมกันทำความสะอาดฆ่าเชื้ออาคารสถานที่ วัสดุอุปกรณ์ต่าง ๆ
เตรียมพื้นที่ให้เพียงพอสำหรับมาตรการเว้นระยะห่าง
กำหนดจุดเข้า-ออก จุดเดียว วางระบบคัดกรอง จุดลงทะเบียน
มีมาตรการเว้นระยะห่างผู้ปกครอง |
|
|
|